Mold Wizard và Cast NX 5 here!!!

Author
Chào các bác, chuyên mục unigraphics của mình hèo quá. Hôm nay em post link down module moldwizard và cast của NX5 cho bác nào quan tâm thì down nha. Link nầy em copy ở diễn đàn cadcamonline.com.
Mold Wizard: "Link đã bị xóa vì vấn đề bản quyền, mọi thắc mắc xin Email riêng cho tác giả bài viết"
Còn đây là Cast "Link đã bị xóa vì vấn đề bản quyền, mọi thắc mắc xin Email riêng cho tác giả bài viết"
Em down xong rồi, nó là 1 diễn đàn của trung quốc, có hỗ trợ down bằng IDM, các bác down nhanh nha:70:

Last edited by a moderator:
Ai biểu bác đọc làm gì cho khó hiểu, cái liên kết cho tải file nằm chình ình ở bài viết trên cùng của 2 trang kia mà bác không thấy sao :43:. Nhấn vô rồi tải về thôi, tốc độ nhanh lắm.

Last edited:
Author
Bác longctm máy à, bác cho link vào tràn web trung quốc khac nào Bác đánh đố em, em tiếng anh còn kem khốn chi là tiếng trung quốc , nếu bác đã dowloads về rồi khi nào rảnh thì Bác post lên cho chúng em nữa, mà nhân thể Bác cho em hỏi luôn mấy cái Cast,Ducument. MoldW..., thì có thể cài khi chưa cài UGS được không Bác
Hê hê, thực ra tớ cũng có biết tiếng trung quốc đâu :76:. Còn về phần bạn hỏi là chưa cài UGS thì có thể cài mấy cái kia ko thì mình chịu nhưng chắc là cài được, nhưng mà khi cài xong chẳng để làm gì cả, vì những phần kia đều phải chạy trên phần UG mà, chẳng hạn như phần mold wizard chẳng hạn.

D

digikni

Link NX5_cast còn sống. Nhưng Mold Wizard thì link die rồi. bác nào có link mold wizard thì share cho ae nhé. thanks all!

N

nguyenhong

nx3

anh có cast và moldwizard của nx3 không , máy tính của em kém lắm. mà linh anh cho em hổng down được.em đang làm đồ án tốt nghiệp về phần mềm này mà tìm tài liệu khó quá.

các bác ơi.Em làm đồ án tốt nghiệp về cái NX này, nhưng chưa có phần mold.bác nào tốt tính send giúp em cái link nào còn sống vào mail hộ cái. em cảm ơn nắm nắm.:D mail của em là: trankhac_phong@yahoo.com

UG 5.0 và 6.0 moldwizard:
"Link đã bị xóa vì vấn đề bản quyền, mọi thắc mắc xin Email riêng cho tác giả bài viết"(43Mb).
"Link đã bị xóa vì vấn đề bản quyền, mọi thắc mắc xin Email riêng cho tác giả bài viết"( 85Mb).

Author
UG 5.0 và 6.0 moldwizard:
"Link đã bị xóa vì vấn đề bản quyền, mọi thắc mắc xin Email riêng cho tác giả bài viết"(43Mb).
"Link đã bị xóa vì vấn đề bản quyền, mọi thắc mắc xin Email riêng cho tác giả bài viết"( 85Mb).
cậu ơi, cho mình hỏi: Tại sao phần moldwizard của cậu ít vậy!Cái moldwizard nx 5 của tớ riêng bộ cài của tớ đã lên tới khoảng 500M, còn khi cài ra thì cũng ngốn mất khoảng hơn 900M ổ cứng.

em download cái phần mold này về rồi nhưng chẳng biết làm thế nào để plug-in nó vào cái chương trình NX6 của em cả.chẳng thấy file chạy nào cả.đọc hướng dẫn thì mù mờ.bác nào pro chỉ giúp em cái.xin cảm ơn và có hậu tạ;))

T

trung1979

Bạn chép vào thư mục moldwinzad của nx6 và chạy là ok

Ðề: Mold Wizard và Cast NX 5 here!!!

Bạn share cho mình link down phần Cast và Mold Wizard NX5 nhé . Mới tìm hiểu nên cần tài liệu của nó lắm .
Thanks các pro nhiều .
Moldwizard nx5 ở đây này bạn "Link đã bị xóa vì vấn đề bản quyền, mọi thắc mắc xin Email riêng cho tác giả bài viết"

Dạo này không sang vinamech chơi với atula à? :))