Mouse speed

• Thread starter khoaoto
  • Ngày mở chủ đề
K

khoaoto

Author
Dislay=>Nagavigation=>Mouse speed(chọn 100) mà không thấy tốc đọ chuột nhanh hơn trong khi không chuyển được bản vẽ 3D=>2D..Các Anh chỉ giúp em với ạ:4:

Ðề: Mouse speed

Bạn hỏi chả hiểu gì hết, Mouse speed có liên quan gì đến việc chuyển 3D->2D đâu hả. Cuối cùng bạn muốn làm cái gì vậy. Nếu muốn chuyển 3D-2D thì hãy xem lại Licence đang active có hổ trợ cho việc thiết kế mechanical không vậy. Còn licence nào thì bạn xem file help là biết. Good luck and be careful when you ask somethings.

K

khoaoto

Author

Bạn hỏi chả hiểu gì hết, Mouse speed có liên quan gì đến việc chuyển 3D->2D đâu hả. Cuối cùng bạn muốn làm cái gì vậy. Nếu muốn chuyển 3D-2D thì hãy xem lại Licence đang active có hổ trợ cho việc thiết kế mechanical không vậy. Còn licence nào thì bạn xem file help là biết. Good luck and be careful when you ask somethings.
Mouse speed làm cho tốc độ của chuột nhanh hơn ạ...!Còn đưa Mouse speed về 100 thì đang vẽ vật thể dạng 3D chọn mặt phẳng XY để sang vẽ vật thể ở 2D lại không chuyển sang được.Anh hiểu í em không anh?:2:

K

khoaoto

Author

Sao lại không hiểu í em nhỉ:23:

Last edited by a moderator: