Nhờ giúp đỡ về lỗi cài Pro E

Author
mình cài pro e rồi, co ***** theo huớng dẫn (thiếu một số bước, do không giống trong hướng dẫn), nhưng khi sử dụng được khoảng 1 phút thì nó tự động thoát, ai biết cách sử lý giúp mình với

Ðề: nhờ giúp đỡ

cậu phải post ảnh lên khi cài cậu thiếu bước nào. chứ cứ nói như thế thì ai hiểu được.

Author

ở đoạn này:
edit <pro/e installdir>\bin\proev.bat
change "%start_cmd% "%CGTECH_JRE%\bin\javaw" -Xms16m -Xmx64m -Xss4m -classpath "%CGTECH_CLASSES%;%CGTECH_CLASSES%\CGTech.jar" Vericut %argstr%" in
"%start_cmd% "%CGTECH_JRE%\bin\javaw" -Xms16m -Xmx64m -Xss4m -classpath "%CGTECH_CLASSES%;%CGTECH_CLASSES%\CGTech.jar" Vericut %argstr% PTC_KEY=0"
(add PTC_KEY=0)

Mình không tìm thấy file: proev.bat đâu cả

M

minhdancdt

ở đoạn này:
change "%start_cmd% "%CGTECH_JRE%\bin\javaw" -Xms16m -Xmx64m -Xss4m -classpath "%CGTECH_CLASSES%;%CGTECH_CLASSES%\CGTech.jar" Vericut %argstr%" in
"%start_cmd% "%CGTECH_JRE%\bin\javaw" -Xms16m -Xmx64m -Xss4m -classpath "%CGTECH_CLASSES%;%CGTECH_CLASSES%\CGTech.jar" Vericut %argstr% PTC_KEY=0"
(add PTC_KEY=0)

answer: Không cần thiết làm bước này đâu bạn ạ. Mình cũng cài Pro và tìm không thấy file Proev.bet đâu cả nên mình bỏ qua. Thấy chạy vẫn rất tốt chẳng có dấu hiệu gì cả. Bước đó hình như không cần thiết lắm.Mà bạ đang dùng phiên bản nào

answer: Không cần thiết làm bước này đâu bạn ạ. Mình cũng cài Pro và tìm không thấy file Proev.bet đâu cả nên mình bỏ qua. Thấy chạy vẫn rất tốt chẳng có dấu hiệu gì cả. Bước đó hình như không cần thiết lắm.Mà bạ đang dùng phiên bản nào
Cái này để chạy VERTICUT thôi nếu không dùng thì không cần.

M

minhdancdt

Ðề: Nhờ giúp đỡ về lỗi cài Pro E

Mình cũng đang dùng bản 4.0 (M050) mình cài xong chỉ cần chạy 3 file Patch trong foder Shotter thôi dùng cả verticut và Mechanical và một số modul khác thấy không vấn đề gì cả. Thậm chí cài cả EMX cũng được (nhưng mình chưa dùng thử )Vậy bạn thử chạy đầy đủ 3 file Patch xem sao.
Chúc bạn thành công

K

KNV

ở đoạn này:
(add PTC_KEY=0)

Bước này để mô phỏng bằng Vẻicut thôi, không làm bước này Proe vẫn chạy bt mà