NX license bản quyền dùng thử.

• Thread starter NX
  • Ngày mở chủ đề

NX

Member
Author
Chào cả nhà!

Trứoc giờ chỉ có xem là chính, ko post bài đóng góp được gì cả, giờ lại xin xỏ thấy cứ sao sao ấy ^^

chả là mình có việc cần dùng đến cái license NX bản quyền dùng thử full modul, tìm mãi thì thấy ờ meslab có người share, nhưng mà link die mất rồi T_T,
http://www.meslab.org/mes/threads/9467-ai-thich-nghich-nx5-co-ban-quyen-khong
xem thì có thể thấy là 1 số người có thể đã down nó về rồi,
nếu được thì ai còn giữ có thể sent lại cho mình một bản được không?
đã dùng qua tất cả các version NX, các kiểu ***, nhưng ko lỗi cái này thì lỗi cái khác phát sinh,
nếu dùng NX chỉ đơn thuần thì các *** hiện thời là đáp ứng đủ nhu cầu thông thường để làm việc với các modul.
nhưng mà có những modul chỉ có license chuẩn mới có thể chạy ngon mà ko có lỗi gì cả. :32:
dùng nx đã lâu nhưng chưa bào giờ thấy cần license nhiều như lúc này, 7 ngày dùng thử với mình là quá đủ rồi @@

Cám ơn nhiều! :12::12:

p/s : mod nếu có thể đừng xóa thead này của mình nhé, thật sự là mình đang rất cần đến cái này.

Ðề: NX license bản quyền dùng thử.

Liên lạc với mình (qua skype, Skype ID ở dưới chữ ký), mình cấp cho 1 file lic dùng thử trong 7 ngày; (NX7.5).

NX

Member
Author

giờ mới về đến nhà, có thông tin này vui quá. :4:
hiện tại vẫn đang chạy nx 7.5 ^^
để sáng mai liên lạc với bác vậy :8:

lddung

Chuyên gia cao cấp

Nếu bác chia sẻ được bộ cài đầy đủ các modul thì tốt quá , mỗi 1 file lic thì cũng chả khá hơn được bao nhiêu vì bộ cài đặt down trên mạng không đầy đủ các modul. VD mình đang tìm dữ liệu phần khuôn dập Progressive die wizard mãi chả được , khi chạy vào modul ok mà không có data base thì cũng như không! Tất nhiên "thuốc" của NX7.0 cũng không đến nỗi nào, chạy khá ổn định, có điều dữ liệu 1 số modul không đầy đủ nên không chạy được mặc dù file lic tốt.

NX

Member
Author

đang dùng 7.5
7.0 cũng có nhưng data cũng khá lớn,
có thời gian sẽ up lên cho bác. :25:
thực ra những cái này nhiều người trong meslab này cũng có mà. bác cứ xin rồi sẽ có người share thôi mà :4:

lddung

Chuyên gia cao cấp

đang dùng 7.5
7.0 cũng có nhưng data cũng khá lớn,
có thời gian sẽ up lên cho bác. :25:
thực ra những cái này nhiều người trong meslab này cũng có mà. bác cứ xin rồi sẽ có người share thôi mà :4:
Bộ setup 7.0 cài cũng khá đầy đủ , các modul CAD/CAM/..chạy rất OK .Phần Mold wizard thiếu Data base nên vào được nhưng không dùng được . Sau khi down dữ liệu của Mold wizard về và paste vào nơi cài đặt thì chạy ok rồi .

Phần hỗ trợ khuôn dập cũng tương tự , nhưng mình tìm mãi chưa được Data base nên chưa dùng được .Hôm trước có xin được Die wizard của NX6.0 , vẫn dùng được cho NX7 nhưng chỉ được Standard part còn các phần quan trọng khác như Moldbase , blank...vẫn thiếu.( đã cài NX6.0 và thử nhưng không khả quan hơn.)

Nhân đây nếu anh nào có dữ liệu của modul Progressive die wizard có thể up lên diễn đàn để cùng nhau chia sẻ và nghiên cứu được không.?Xin cảm ơn anh em !

Last edited: