Phần mềm thiết kế khuôn chạy trên nền cad

Author
chào mọi người...
nói là phần mềm nhưng thật ra nó chỉ là một mục chứa các thanh công cụ phục vụ cho quá trình thiết kế khuôn .
mình đã từng sử dụng phần mềm này(khi còn làm ở công ty cũ ) nhưng là font tiếng trung quốc (Yanxiu) . mình nghĩ rằng sẽ có một bản bằng tiếng anh, nhưng tìm trên mạng nhiều mà vẫn bó tay
tuy công cụ chính của nó là thiết kế khuôn nhưng ngoài ra những ứng dụng khác của nó là rất tuyệt vời, rất tiện dụng trong việc xây dựng bản vẽ cad chuyên nghiệp.
Bác nào có được phần mềm này có thể cho em (bản tiếng anh ) hay phần mềm nào tương tự như thế cũng được .
thank trước .....
hy vọng được sự chia sẻ từ cộng đồng Meslab

Ðề: Phần mềm thiết kế khuôn chạy trên nền cad

yanxiu Mold design and written by China!
không có version tiếng anh đâu!
Công ty mình đã từng dùng cái này (vì nó chuyên thiết kế về khuôn vs cả công ty cũng là của TQ)
hiện tại mình vẫn dùng nó! bạn nào muốn dùng vào web chủ yanxiu là có version mới nhất!

chào mọi người...
nói là phần mềm nhưng thật ra nó chỉ là một mục chứa các thanh công cụ phục vụ cho quá trình thiết kế khuôn .
mình đã từng sử dụng phần mềm này(khi còn làm ở công ty cũ ) nhưng là font tiếng trung quốc (Yanxiu) . mình nghĩ rằng sẽ có một bản bằng tiếng anh, nhưng tìm trên mạng nhiều mà vẫn bó tay
tuy công cụ chính của nó là thiết kế khuôn nhưng ngoài ra những ứng dụng khác của nó là rất tuyệt vời, rất tiện dụng trong việc xây dựng bản vẽ cad chuyên nghiệp.
Bác nào có được phần mềm này có thể cho em (bản tiếng anh ) hay phần mềm nào tương tự như thế cũng được .
thank trước .....
hy vọng được sự chia sẻ từ cộng đồng Meslab
Theo mình tìm hiểu và được biết thì phần mềm này chỉ có bản tiếng trung không có tiếng anh, mình cũng đã dùng qua phần mềm này hầu như là đoán thanh công cụ rồi dần dần cũng quen về phần dựng bản vẽ 2D mình thấy nó là 1 con ngựa thần tốc chỉ 1 cú pick chuột và chỉnh sửa 1 vài thông số là đã có 1 kết cấu khuôn đúng ý.

Y

yanxiu2007

chào các bạn .hiện mình đang làm nhân viên thiết kế khuôn dập,cách đây vài hum mình có xem 1 clip thiết kế khuôn dập trên phần mềm AUTOCAD có tích hợp phần mềm YANXIU,mình thấy rất hay và tiện lợi.vậy bạn nào có phần mềm YANXIU cho mình xin voi.mình cám ơn rất nhiều.