Pro E/Creo không chạy được trên card ATI

Author
Mấy huynh cho hỏi sao mình cài pro 5.(Reo cũng ko chạy luổn) vào máy card ati nó lại không chạy có huynh nào có cách khắc phục lỗi này ko chỉ mình với ! thank nhìu !

Ðề: Pro E/Creo không chạy được trên card ATI

Mấy huynh cho hỏi sao mình cài pro 5.(Reo cũng ko chạy luổn) vào máy card ati nó lại không chạy có huynh nào có cách khắc phục lỗi này ko chỉ mình với ! thank nhìu !
Bạn hãy cho biết cụ thể hơn, cấu hình máy, ATI nào.... Mình cũng đã dùng qua card ATI, tất cả đều bình thường, thậm chí còn chạy "đùng đùng" nữa là đằng khác

Author

ASUS A9550 GE/TD/256M (ATI Radeon 9550, 256MB, 128-bit, GDDR, AGP 8X) ! XIN LOI MAY BI HU NEN TOI KO BO DAU DUOC !

Hi !!
Bạn vào Control Panel/Display,chọn thẻ Setting ,ở dòng Display chọn Crad rời cho máy( 1 số máy thường chọn mặc định card Onboard )
Hoặc bạn vào BIOS chỉnh lại Display là card rời
Card màn hình chỉ 256Mb e rằng hơi thấp để chạy Pro ,bạn thử xem sao nhé

Last edited:

256mb mà còn bảo thấp à,máy tôi pentiumD925 3gh ,ram 512,vga onboard 32mb ram share mà vẫn chạy tốt có bị gì đâu,
quan trọng là driver và hệ điều hành mà bạn xài là gì xp hay vista/win 7 chứ còn pro không yêu cầu card cao lắm đâu

L

luckyboybh

e cũng gặp tình trạng tương tự ạ cài pro 5.0 hay creo 1.0 đều giựt giựt như nhau mặc dù cấu hình máy ổn ! Mong các a giúp đỡ
Cấu hình máy ( ci5,Ati HD 4300, ram 4bg, card màn hình 2gb ).