Ship software

• Thread starter trinhvuhieu
  • Ngày mở chủ đề
T

trinhvuhieu

Author
chào mọi người
Mình muốn giới thiệu cho những thành viên trong nghành tàu thuyền một số phần mềm mình có, tuy sử dụng chưa hết, nhưng cũng có thể giúp mọi người yêu mếm kỹ thuật tàu thủy : NUPAS_CADMATIC, SHIPCON208, TRIBON M3, POLYCAD, NAPA2008, NAPA 2007 license, PVELITE2008, CALDSOFT, PROPCAD2007, PRO SMARRT2008,AUTOSHIP, PDMS,AUTOPOL,COSMOS2008 full license,PIPEDATA7.5 full, SIGMNEST, PRO_NEST, AUTO_NEST,FORAN2005,...v.v.

U

ubuntu

Author
chào mọi người
Mình muốn giới thiệu cho những thành viên trong nghành tàu thuyền một số phần mềm mình có, tuy sử dụng chưa hết, nhưng cũng có thể giúp mọi người yêu mếm kỹ thuật tàu thủy : NUPAS_CADMATIC, SHIPCON208, TRIBON M3, POLYCAD, NAPA2008, NAPA 2007 license, PVELITE2008, CALDSOFT, PROPCAD2007, PRO SMARRT2008,AUTOSHIP, PDMS,AUTOPOL,COSMOS2008 full license,PIPEDATA7.5 full, SIGMNEST, PRO_NEST, AUTO_NEST,FORAN2005,...v.v.
Cảm ơn bạn rất nhiều, tuy tôi không phải chuyên ngành tầu thủy, nhưng công việc của tôi có liên quan đến một bộ phận của tầu thủy. Tôi rất muốn cùng trao đổi với bạn.
Chúc bạn đạt được mục đích khi tham gia Mes.
Chúc bạn thành công.

M

mr_dangga

Author
Ðề: Ship software

bạn cho mình xin file SHIPCON208 đi? bạn có tài liệu gi về thảo đồ cắt tôn hay lập quy trình han ko chia sẻ cho minh với.minh xin cảm ơn và hậu tạ

loc2210

Ðề: Ship software

không có gì khó khăn cả , bạn có thể vào diễn đàn của Khoa Kỹ Thuật Tàu Thủy ĐAi Học Nha Trang
kythuattauthuy.hssv.com
votauthuy.co.cc
ở đó có tất cả