Shoe Express cho Cimatron E

Author
Các bác có ai đang có bộ cài Shoe-Express dùng cho Cimatron E7 ko, share cho mình với,. Mình đang cần lắm
Nếu có version 8.5 thì tốt quá
Thanks các bạn trước

Author
Bác ở đâu? nếu ở SG thì nt mình, mình tặng bác, Cimatron có Shoe-Express dùng để thiết kế và phóng size giầy rất Ok. yahoo: hongphucjp80
Thật cám ơn bác, em ở HN cơ. Nếu được, bác up lên mạng torrent giup em đc ko! Em đang nghiên cứu phần đó.Shoe Express cho bản 7.0 hay 8.5 cũng đc :D
Ngày trước em có sử dụng qua Shoe express trên bản E6.0 rùi. Nhưng giờ tìm lại bộ setup không thấy đâu nữa,hix.
nick yahoo của em nè: trvquangctm

Last edited:

iPumpkin

<center><b>CAM Programmer</b></center>
Ðề: Shoe Express cho Cimatron E

Thật cám ơn bác, em ở HN cơ. Nếu được, bác up lên mạng torrent giup em đc ko! Em đang nghiên cứu phần đó.Shoe Express cho bản 7.0 hay 8.5 cũng đc :D
Ngày trước em có sử dụng qua Shoe express trên bản E6.0 rùi. Nhưng giờ tìm lại bộ setup không thấy đâu nữa,hix.
nick yahoo của em nè: trvquangctm
Hi horton.

Mình tặng bạn bảng shoe-express và reverse engineering ( Thiết Kế ngược) nhé, lúc trước mình có bản E7.0 nhưng không biết để đâu mất rồi. Trước khi dùng mình khuyên bạn là cấu hình máy, card màn hình của bạn phải thật mạnh - vì module này là dạng third party đòi hỏi cấu hình máy rất cao. ...không bạn lại chê là phần mềm..dở. Thân mến, lần sau đi Hà Nội nhớ mời mình bia đấy nhé...he hehe.
http://www.4shared.com/file/120243097/64e035e1/SE_ReEng_85.html

Last edited:
Author
Ðề: Shoe Express cho Cimatron E

Hi horton.

Mình tặng bạn bảng shoe-express và reverse engineering ( Thiết Kế ngược) nhé, lúc trước mình có bản E7.0 nhưng không biết để đâu mất rồi. Trước khi dùng mình khuyên bạn là cấu hình máy, card màn hình của bạn phải thật mạnh - vì module này là dạng third party đòi hỏi cấu hình máy rất cao. ...không bạn lại chê là phần mềm..dở. Thân mến, lần sau đi Hà Nội nhớ mời mình bia đấy nhé...he hehe.
http://www.4shared.com/file/120243097/64e035e1/SE_ReEng_85.html
Thanks bạn nhiều!
Lần sau bạn qua HN, nhớ alo cho mình nhé (DT 098 989 8728), mình dẫn đi ăn KEM :78: và BIA hậu tạ, bù lại buổi lỡ hẹn mấy hôm trước.hihi