Tài liệu học Cimatron bằng tiếng Việt

iPumpkin

<center><b>CAM Programmer</b></center>
Author
Chào các bác.

Mình có một bộ tài liệu về Cimatron bằng tiếng việt đầy đủ phần CAD, thiết kế khuôn, gia công NC, thiết kế khuôn mẫu. So với tài liệu bằng tiếng Anh thì dĩ nhiên không bằng nhưng cũng rất hửu dụng...vì bằng tiếng Việt tất nhiên dể đọc, dể hiểu.

Mình đã upload lên mạng,
Thân mến.

Cái này mình sưu tầm thêm được, thân tặng các bạn, toàn bộ phần CAD, NC, Mold Design, Electrode.

http://www.4shared.com/file/97541315/fdd48c51/CimatronE_70.html

Last edited:
S

shkh

upload lên đi bạn. ai cần thì dùng mà, ai chưa biết, ai cần thì dùng mà,

N

nguyenphong2808

mình đang cần tài liệu này để học.
bạn có thể gửi file đó cho mình được ko.
mail của mình là : buctuongtrang2003@yahoo.com
cảm ơn bạn nha.
Chào các bác.

Mình có một bộ tài liệu về Cimatron bằng tiếng việt đầy đủ phần CAD, thiết kế khuôn, gia công NC, thiết kế khuôn mẫu. So với tài liệu bằng tiếng Anh thì dĩ nhiên không bằng nhưng cũng rất hửu dụng...vì bằng tiếng Việt tất nhiên dể đọc, dể hiểu.

Mình đã upload lên mạng, khoảng chừng 50MB, nếu các bạn reply, thật sự quan tâm nhiều ...mình sẽ upload lên thân tặng các bạn.

Thân mến.

K

KNV

Chào các bác.

Mình đã upload lên mạng, khoảng chừng 50MB, nếu các bạn reply, thật sự quan tâm nhiều ...mình sẽ upload lên thân tặng các bạn.

Thân mến.
Bạn upload lên cho mọi người tham khảo đi

Không biết ở link trên đã có bộ "Giáo trình học Cimatron Elite 6.0" - Biên soạn bởi bộ môn GCVL&DCCN khoa Cơ Khí trường ĐHBK Hà Nội chưa? Mình có một bộ trên trong máy đấy, nếu chưa có mình up lên cho :).

Ðề: Tài liệu học Cimatron bằng tiếng Việt

thanks! mình cũng mới học cimatron. có j mình cùng trao đổi nhé

N

nguyentienmuoi

co bac nao co tai lieu ve sim khong gup em voi :77:

N

nguyentienmuoi

bac lao co ban cim 9.0 day du khong cho em voi

T

thanhsonck1

cảm ơn các bạn nhé!mình chưa dùng cimon bao giời nên mình rất cần những tài liệu bằng tiếng việt như thế này!!:41: