Tài liệu Lập Trình Gia Công với Pro/MFG WILDFIRE 4.0 của bạn HOÀNG THIỆU (thieu_bkdn)

• Thread starter Phương Thảo
  • Ngày mở chủ đề
Status
Not open for further replies.
Q

quangbkhn

Author
anh có thể up bằng megafile được không ạ. ifile em không biết down. Hay anh chỉ cho em cách down nha. Cảm ơn anh nhiều

anh có thể up bằng megafile được không ạ. ifile em không biết down. Hay anh chỉ cho em cách down nha. Cảm ơn anh nhiều
Bạn click vào nút Request ticket rồi chờ 1 chút, chữ Download sẽ hiện ra, bạn click vào là load về thôi.Có điều nếu bạn click vào mà nó không có hồi đáp gì thì đợi 1 chút rồi thử lại

Q

quangbkhn

Author
Cảm ơn các anh nha.

Cảm ơn thì có nút xin cảm ơn đó. Bạn còn spam tràn lan như thế này nữa là lên cột đấy

Last edited by a moderator:
H

HSPO-R312

Author
Bạn ơi hôm nay mình thử load về nhưng link bị die rồi. Bạn có thể test lại cho anh em được không? Cám ơn bạn nhiều vì đã chia sẻ

C

chuotpro

Author
cảm ơn bnaj đã chia sẻ tài liệu ,link die rùi mong bạn test lại link thank you

cảm ơn bnaj đã chia sẻ tài liệu ,link die rùi mong bạn test lại link thank you
dạo này bận việc quá nên chưa có thời gian,mình đang viết dỡ phần lập trình gia công chi tiết bàng những sản phẩm cụ thể, các lỗi thường gặp khi lập trình, và xuất chương trình gia công khi chạy máy

P

Phương Thảo

Author
Mình gửi lại link : Tài liệu Lập Trình Gia Công với Pro/MFG WILDFIRE 4.0 của bạn HOÀNG THIỆU (thieu_bkdn).

DOWNLOAD

Ðề: Tài liệu Lập Trình Gia Công với Pro/MFG WILDFIRE 4.0 của bạn HOÀNG THIỆU (thieu_bkdn)

bạn ơi link die rùi
bạn up lại cho mọi người đc k

Ðề: Tài liệu Lập Trình Gia Công với Pro/MFG WILDFIRE 4.0 của bạn HOÀNG THIỆU (thieu_bkdn)

link die rùi, sao tải ko được

Bạn kiểm tra lại link giùm nhé, tất cả điều không down được.
Chờ bạn.Thanks!

upload lâu rùi nên die rùi chứ sao :39::39::39:

T

thuannguyencnc

Author

Bạn gửi tài liệu giúp mình qua email nha bạn. Mình rất cần bạn ạ! Cám ơn bạn nhiều.
thuannguyencnc@yahoo.com.vn

Cái này có lẽ bị lỗi rồi phải không? sao không load được, chỉ cho mình với

U

utphuongpro

Author

Chị ơi! làm ơn up lại link dùm em được không ạ! Link die hết rồi! Cảm ơn chị nhiều!:17::46:

D

daibangxamxanh

Author

Mến chào các bạn,

Bạn Hoàng Thiệu có nhờ mình post tài liệu gia công với Pro/MFG WILDFIRE 4.0 do bạn ấy viết để chúng ta cùng nhau học hỏi.

http://ifile.it/gxim7ua
hoặc link:
http://www.mediafire.com/?1jwzinnzynz

Password là: hoangthieu

Chúc các bạn thành công.
PT.
Tài liệu quí để học hỏi thì mong bạn chia sẽ nhiệt tình cho anh em học hỏi - link trên die hết rồi thì nên up lại kink khác cho anh em - cám ơn các bạn

share lại giúp bạn ơi, hoặc có thể gởi qua mail giúp với : trongisnotalone@gmail.com
Thank you very much

bạn ơi up lại cho mọi ngươi đi
tài liệu hay mà ko down đc về thì buồn nhỉ

Status
Not open for further replies.