Tặng anh em video học mastercam 9

Ðề: Tặng anh em video học mastercam 9

bây giờ còn tìm video học sao. video thì to, nặng, down lâu vãi ra
các bạn tìm mấy bộ ebook dạng pdf về mà học, trình bày theo từng bước thao tác rất tỉ mỉ. có cả lathe, mill, wire, từ begining đến advanced. có kèm theo file để thực hành nữa.
ngày trước mình học mc qua cách này thôi. hiệu quả ghê gớm :21:. nhưng lâu ko dùng nên thui chột hết rồi. ~.~
trên meslab ngày trước cũng thấy có người up nó lên rồi đấy. search đi các bạn ^.^
Link chia sẻ hầu như bị die hết rồi. Tùy người thích video người thích pdf. MC 9.1 cũng khá lâu rồi, giờ mà kiếm mấy file hướng dẫn PDF của MC V9.1 còn khó hơn ......lên trời. Nhiều khi không phải muốn là được.

Riêng tôi vẫn thích PDF hơn , nhanh , trực quan , nhẹ.

Last edited:

Các link bộ video này trên mạng bị die hết rồi . Toàn bị tác giả xóa một hai file chứ không xóa hết mới vui chứ . Thấy có nhiều người cần đâu mà up. Chuyển qua tìm hiểu bộ MasterCam X đi :10:
Em định học song hành 2 cái luôn(MC 9$X5) vì đoán là đi làm phải dùng 2 cái!

Tặng mọi người link Torrent video từ bản 9 tới X5.
Chúc mọi người học tốt nha!

Em trai này ăn nói cho tế nhị nhé ! File em cần họ đã chia sẻ cách đây 1 năm rồi, không ai chơi em hết, em tham khảo nội quy diễn đàn nhé.:)
Topic này là nơi chia sẻ video học mastercam chứ không phải nơi xin tài liệu, vì vậy anh em không nên post bài xin tràng lan ở đây nhé. Những bài như vậy sẽ bị xóa, nếu nhiều lần sẽ treo nick .
Thanks