Tặng các bạn video dạy gia công trong catia

H

hell_boys

Bạn thehk3 ơi! bạn up lên 1 trang khác đi, mediafire sao mình ko down dc, nó cứ báo Processing download request... mãi thui , mình đang rất cần tài liệu về gia công trong catia . Cảm ơn bạn !

Bạn thehk3 ơi! bạn up lên 1 trang khác đi, mediafire sao mình ko down dc, nó cứ báo Processing download request... mãi thui , mình đang rất cần tài liệu về gia công trong catia . Cảm ơn bạn !
Mediafire bắt đầu chặn IP Việt Nam vào các giờ cao điểm để chống quá tải... Bạn chọn lúc khác hoặc fake IP hoặc làm theo cách sau để download:

1. Tải file http://mega.1280.com//file/TZ1JYBQC/ này về máy, file rất nhẹ có 420kb thôi.
2. Click vào file này nó sẽ tự mở IE ra, bạn chỉ cần dán đường link mediafire vào và nhấn enter là xong. Lúc này việc bắt link bằng IDM rất dễ dàng.

Lưu ý là soft này chỉ giúp IE bắt link nên bạn phải mở soft, dán Link vào IE thôi.

Nếu gặp lỗi trên, chỉ cần xóa cache và cookies sẽ hết thôi. Đừng tải nhiều file một lúc, với file lớn thì chỉ nên tải mỗi lần 1 file.

Theo minh Gia cong trong catia không hay lắm . phần gia cong tớ chỉ gia công trong Mastercam thôi

Cảm ơn bạn nhé,video rất có ích với mình

P
mình đợi gần 2 tháng rồi mà sau không thấy UP cái phần tiện , cũng cám ơn thehk3 nhiều nhé.video rất có lợi cho mình.

P
Mình có thể chỉ cho bạn gia công EDM trong EdgeCAM11 thôi,còn trong CATIA mình hoàn toàn không biết.Dễ lắm,vì mình từng gia công EDM ở công ty cũ.Nếu bạn muốn,ngày mai mình post lên cho.
Lần sau bạn nhớ gõ Tiếng Việt có dấu nhé.

Last edited by a moderator:
minh co the chi ban gia cong EDM trong EdgeCAM11 thoi , con trong CATIA minh hoan toan khong biet.de lam,vi minh tung gia cong EDM o cong ty cu.neu ban muon ngay mai minh post len cho.
ok, cám ơn bạn, có j bạn cứ up lên nhé, mình đọc rồi mày mò Catia cũng đc, cố gắng up lên sớm nhé, mìh đang cần gấp lắm

P
mấy ngày nà làm ca đêm. xin lổi nha. mình quên hỏi bạn là EDM dùng cho máy cắt DÂY hay máy dộng điện cực. bạn cho minh email đi minh gởi cho, mình không biết up lên.