Tặng mọi người CATIA sp2v5r19 (link medifre)

Author
sau 3 ngày cố gắng upload mình xin tặng mọi nguời catia sp2v5r19
bạn nào cần thì tải về nhe ....giải nén 2 lần nhè (1.8gb)

"Link đã bị xóa vì vấn đề bản quyền, mọi thắc mắc xin Email riêng cho tác giả bài viết"

Last edited by a moderator:
L

lovepc

Ðề: tặng mọi người catia sp2v5r19 (link medifre)

Bạn ơi, bản này có 'thuốc' chưa vậy?

bạn có thể chỉ rõ mình cách cài thằng này cho víta dc ko.hình như mình dùng bản vista là bản beta sao y
mình cũng đọc mấy cách rùi nhưng thấy khó thực hiện.
mình ko hiểu chỗ sp2 hay sp4 là gì,bạn giải thích rõ cho mình dc ko

Author

bạn có thể chỉ rõ mình cách cài thằng này cho víta dc ko.hình như mình dùng bản vista là bản beta sao y
mình cũng đọc mấy cách rùi nhưng thấy khó thực hiện.
mình ko hiểu chỗ sp2 hay sp4 là gì,bạn giải thích rõ cho mình dc ko

Bạn đã đọc kĩ hướng dẫn ở phần c.r.a.ck chưa
hãy cài thử theo hướng dẫn nhé bạn nếu có lỗi hãy chụp ảnh post lên để mọi người có thể giúp bạn dễ dàng hơn nhé.
và chú ý rằng định dạng ổ C: (Ổ đĩa chương trình) nên là NTFS nhé ban
còn về phần sp2 hay sp4 mình ko rành lắm ai biết vấn đề này thì giúp bạn giải đáp nhé.
vài dòng chia sẽ cùng bạn thân...

Last edited:

mình đã cài xong file setup trong đĩa 1,vì mình mua đĩa để cài mà.
sau đó mình copy file ***** vào thư mục cài đặt.nhưng khi khởi động chương trình thì nó báo lỗi gì đó về lince manager.....
thông cảm mìng ko bít cách chụp ảnh đưa lên dc.
nhấn ok thì nó hiện ra một cái bảng lience manager....
còn vê chỗ làm theo hướng dẫn trong fỉe *****.nó bảo mình install file 3MN......nhưng khi mình install cũng ko dc.
ko hỉu tại sao nữa.giờ vẫn chưa sử dụng được
mình dung vista bạn àh.mà bạn có thể nói rõ định dạng ổ C như vậy là sao.
mình sẽ cố gắng post hình lên trong thời gian sớm nhất
rất mong mọi người giúp đỡ!Thân.

N

NDA

Bản này cài cho xp được không bạn

giờ mình xin post hình lên cho các bạn xem và giúp đỡ.
sau khi cài đặt xong,chạy chương trình lên thì nó báo là :

nhấn ok tiếp tục hiên ra cửa sổ sau:

sau đó nếu ok tiếp thì hiện ra :

đến đây mình po' tay.mong mọi người giúp đỡ

Author

mình dùng win xp chạy rất tốt. còn win vista mình nghĩ chắc cũng ko phải chuyện khó đâu.
Quan trọng cách cài đúng theo hướng dẫn thui. mình cũng đã cài v5r17 trên vista vẫn chạy tốt còn v5r19 mình chưa cài trên win vista nhưng mình nghĩ ko thành vấn đề đâu.
còn lỗi của bạn mình nghĩ là chưa c.r.a.c.k được thì phải. Khi cài ko phải chỉ chép file J-S-0-G-R-O-U-P.dll vào
là được đâu mà phải con chạy cái gọi đại khái là license để đăng kí nữa mà mỗi phiên bản dường như cách cài khác nhau thì phải.(theo các phiên bản mình đã dùng thì cách cài khác nhau hết hà theo phần hướng dẫn trong đĩa)
còn vấn đề ổ đĩa chương trình (C) thì thường định dạng NTFS dùng tốt hơn dang FAT32 (FAT32 thường dùng để lưu dữ liệu thui. Muốn chuyển từ FAT32 sang NTFS bạn vào đây http://www.saomaiquan.org/node/247 nhe.)
còn hình bạn post lên bi lỗi rùi bạn vào đây post lai nhé: http://photobucket.com/ đăng kí acc sau đó up lên nhe
để mọi người hiểu rõ lỗi cài đặt của bạn nhe. Thân

hy vọng lần này mình post hình thành công.
giống như ở trên bây giờ các bạn xem hình nhé;

hình nhỏ wa,mình ko bít làm sao cho nó lớn lên dc mong mọi người thông cảm

Last edited:
Author

hy vọng lần này mình post hình thành công.
giống như ở trên bây giờ các bạn xem hình nhé;

hình nhỏ wa,mình ko bít làm sao cho nó lớn lên dc mong mọi người thông cảm
Bạn nên post hình lớn hơn để có thể nhìn thấy lỗi của bạn được chứ.(bạn nhấn nút print sceen sysrp trên bàn phím rùi vao photoshop mở new rùi nhấn ctrl +V và chọn save for wed để ảnh có kích thước lớn hơn nhé.(1280-1024)sau đó vào http://photobucket.com/ up lên nhe bạn)

Mà bạn cài catia phiên bản mấy vậy?
theo như mình đoán bạn cài nhưng chưa ***** được thui.
dưới đây là cách cài catia V5r17 bạn vào đây tham khảo nhe.
http://www.box.net/shared/thk7k147rb
và dưới đây là cách cài catia V5r19 :
-chạy file setup của catia -->next như mặc định --->intall
-vào foder -->Service Pack 2-->INTEL-->chạy file StartSPK.exe
-sau cung copy file JS0GROUP.dll trong foder ***** vào thư mục cài đặt(C:\Program Files\Dassault Systemes\B19\intel_a\code\bin)
còn về phần sp2 hay sp4 mình nghĩ nó là phần vá lỗi của phần mềm thui.

mình đã down xong bản mà bạn up để cài lại.cuối cùng về giải nén nó bị lỗi.công sức buổi thế là đị.lần này thử down lại coi thế nào.
có gì mình sẽ pm sau nghen

sau 3 ngày cố gắng upload mình xin tặng mọi nguời catia sp2v5r19
bạn nào cần thì tải về nhe ....giải nén 2 lần nhè (1.8gb)
"Link đã bị xóa vì vấn đề bản quyền, mọi thắc mắc xin Email riêng cho tác giả bài viết"
Cảm ơn bạn đã upload, mình download về nhưng chưa cài đực do part (aaaa.part06.rar) bị lỗi. Mình down lại thì link đã hết hiệu lực. xin bạn up lại part này hoặc gửi tới: ngvavinh@gmail.com
Xin cảm ơn !

Author

Cảm ơn bạn đã upload, mình download về nhưng chưa cài đực do part (aaaa.part06.rar) bị lỗi. Mình down lại thì link đã hết hiệu lực. xin bạn up lại part này hoặc gửi tới: ngvavinh@gmail.com
Xin cảm ơn !
links vẫn hoặc động tốt mà bạn bạn down lai xem sao nhé.
Mọi người nhó là cài bản này thì ổ đĩa của chương trình phải có định dạng NTFS nhe. Nếu ko cài xong lai phải cài lại thì mệt mõi lắm đấy. hihihiho :5: :5: :5: :5:

mình đã down xong,rất hoàn thiện nhưng khi giải nén thì lại gặp lỗi.ko hỉu tại sao nữa.
link down thì hoạt động vẫn bình thường mà.down 2 lần rùi nhưng cuối cùng giải nén vẫn ko xong.giải nén lần đầu thì gặp lỗi ở file 7 và file 10.dc 3 file là 1 3 và 4 thiếu file 2.theo mình lỗi ko phải ở down mà có lẽ là ở link bạn àh.tại vì file có dung lượng rất lớn lõi xảy ra là khó tránh khỏi.
khi xảy ra lỗi ở 2 file này mình đã down lại 2 file này nhưng kết quả giải nén vẫn ko có gì khác.
mong bạn có cách giải quyết tốt đẹp.thân!

Author

Mình đã kiểm tra lại rùi lỗi ở aaa.part6 bạn down lại aaa.part6 nhé :-->
và thiếu file JS0GROUP.dll trong foder c.r.a.ck down file này ở đây nhe bạn :

( nhớ là giải nén 2 lần nhé)
còn nếu ko được nữa thì down v5r17 dùng đở nhe bạn (vừa nhẹ hơn vừa dễ cài hơn nữa)
CD1:
CD2:

file ở dạng *.iso bạn có thể giải nén 2 lần khỏi phải ghi ra đĩa
cách cài mình đã post ở trên rùi đó.(mệt mỏi với phần cài catia quá hén bạn\)
chúc bạn thành công

mình down thằng r17 về và đã cài xog rùi.nhưng chạy hơi chậm.thui có cái sài dc là tốt rùi.cứ loai hoay down hoài mà ko dc tức thiệt.dung thằng này xem sau rùi tinhd tiep.vấn đề giờ là học làm sao để vẽ dc.vị mình đây là tự học mà hii.có gì mong mọi người cũng giúp đỡ lẫn nhau nhé.
cảm ơn bạn trong thời gian wa đã giup dỡ ha.giờ kiếm chút tài liệu về ngẫm và nghĩ thui.
mở chương trình lên trong có vẻ khó khăn khi tiến hàh vẽ wa.ko bít nghiên cứu có nỗi ko
sau này có lẽ mình sẽ đăng kí chọn thằng này làm đề tài tốt nghiệp.hhi

N

nguyencongdo

chào cả nhà cho e xin hỏi bác phanbaolong1986 post "tặng mọi người catia sp2v5r19 (link medifre)"trong đó em chỉ không down được có link19 thui hok bít là link đó lỗi hay thế nào.bác có thể bổ sung link19 khác được hok?chứ bjo em giải nén ra thì nó hok cho vì hok đủ bộ.mong bác hồi âm sơm nhé!:55: