Tia nước áp suất cao

• Thread starter xuanhanh
  • Ngày mở chủ đề
X

xuanhanh

Author
mình đang làm luận văn tốt nghiệp , muốn chọn 1 hệ thống thủy lực tạo ra "tia nứoc với áp suất cao có thể làm xuyên qua miếng cơm dừa " . anh chị em nào có thể chỉ cho mình biết chọn hệ thống nào và tài liệu về nó không !~xin cảm ơn nhiều !
CỤ THỂ LÀ MIẾNG CƠM DỪA MÀU TRẮNG BÊN TRONG MIẾNG DỪA ĐÓ, CHỈ CẦN TIA NƯỚC NÀO MÀ XUYÊN QUA ĐC ?

mình đang làm luận văn tốt nghiệp , muốn chọn 1 hệ thống thủy lực tạo ra "tia nứoc với áp suất cao có thể làm xuyên qua miếng cơm dừa " . anh chị em nào có thể chỉ cho mình biết chọn hệ thống nào và tài liệu về nó không !~xin cảm ơn nhiều !
CỤ THỂ LÀ MIẾNG CƠM DỪA MÀU TRẮNG BÊN TRONG MIẾNG DỪA ĐÓ, CHỈ CẦN TIA NƯỚC NÀO MÀ XUYÊN QUA ĐC ?
Trong 1 chủ đề bạn đăng trước mình và 1 anh đã trả lời cho bạn rồi mà ,ý mình và anh ấy muốn nói tới ở đây là bạn vẫn có thể sử dụng hệ thống tia nước áp lực cao đó và tìm hiểu thêm về tạo dòng tạo áp hợp lý ...để sử dụng vào hệ thống của mình . À mà bạn nên tập trung vào 1 bài thôi nhé đừng viết cùng 1 nội dung mà nhiều bài như vậy sẽ bị các admin khiển trách và mọi người muốn giúp bạn khó theo dõi .OK nhé.

Last edited: