[Torrent] PTC Training Pro/Engineer Wildfire 5.0

T

the dung

Ðề: [Torrent] PTC Training Pro/Engineer Wildfire 5.0

Mình down được rồi nhưng làm sao để cài đây bạn?

L

lethuc007

Vừa mới tải về xong, đây là giáo trình học, do đó bạn không cần phải càii đặt. Sau khi bung nen ban chay file Index.html là bắt đầu học được rồi.:1:

Vừa mới tải về xong, đây là giáo trình học, do đó bạn không cần phải càii đặt. Sau khi bung nen ban chay file Index.html là bắt đầu học được rồi.:1:
Sao mình tải về hết 19 files rồi mà không giải đc nén ra nhỉ? Mình đã đổi đuôi files nhưng không đc. Ai giúp mình với! Thanks!

L

longhai

cảm ơn mấy bạn giữ seed nhé. Mình đang leech về.

D

duylinh

Mình là chủ của đống link trên đây, hihi!
đôi lúc có vấn đề gì đó nên ko down đc, mình vừa test thì lại down đc, các bạn chịu khó chờ nhé?
mình vừa tải về nhưng khi giải nén cứ báo lỗi không nè. giúp mình với

M

maxnice791

Bác Điều chỉ em cách cài đi lầm sao cho nó vào tool trong pro luôn, chứ mỗi lần insert chán quá, trên youtobe của người Hàn Quốc họ có luôn ko phải load có biểu tượng coi luôn, mong bác giúp.

Đây là bản F000. tình hình là em mới tậu cái lap. Máy cũ của em thì có bản 030 rồi nhưng em gửi cho thằng em đang học ngoài HN rồi. Giờ em lại đang ở trong nam. các bác ai còn giữ link bản M030 thì gửi cho em với nha. duy05cia_tm@yahoo.com . Nghe nói win 7 chỉ cài được bản WF5 M030 trở lên

hoang tải về rồi nhưng cài dặt như thế nào bạn có thể chỉ cho mình , chú hoàng ko thấy có file set up . và có thể chì cho hoang cách dung, cảm ơn bạn

V

vanhaic1a

các bác xem fix lại giùm part 9, 13, 17, 19 với ạ. em đang học cái này nên rất cần :D
thank

V

vuleept

Ai có phần 9 up lên giúp mình với nhé! thanks