trục gá đàn hồi

Author
Bác nào có cái trục gá đàn hồi, cho em xin link cái!

TYA

Well-Known Member
it ra cũng phải đưa bv chi tiết ra chứ? Trục gá đàn hồi chỉ là khái niệm chung thôi,nhiều loại lắm, dùng lực kéo hay lực đẩy, dùng lò xo đĩa hay collet

t cung dang tim cai truc ga day,de gia cong banh xich 2 bac.chieu dai truc la 102.moi banh o 2 dau. rong 18,58. ban nao co tai lieu ve ve truc ga linh cho minh nhe:102:.3 ngay nua t bve do an rui, help me
thanks!!!
Thứ nhất bạn phải viết chữ có dấu , thứ hai bạn nên tìm cách úp bản vẽ lên mọi người mới giúp bạn được và nên hỏi rõ cần đồ gá ở nguyên công nào ,nếu muốn mọi người giúp bạn nhiệt tình bạn cũng phải nên trình bày bạn đã làm được gì với chi tiết đó và gặp phải khó khăn ở đâu.

L

luu duy

bánh xích

do M.word lỗi nên ko lưu vào máy dược,ko up lên đây được về trục gá đàn hồi. thôi cho mình hỏi: t nhận được đề tài gia công bánh xích. có trục dài 102. trục có lỗ phi50,(có rãnh then) hai bánh xic nằm ở 2 đầu trục,mỗi bánh rộng 18.58mm.11 răng. nhiêt luyện đạt 43hrc bề mặt răng. t muốn hỏi điều kiện làm việc của nó. và làm thế nao để đạt độ cứng đó,thank các bác

Author
vấn đề là vật liệu cậu kà gì cơ? có lẽ là tôi bề mặt thôi!

Ðề: trục gá đàn hồi

Ai có đồ án dạng trục gá đàn hồi này cho em với! mọi người có sáng kiến jif về đường lối công nghệ cho chi tiết này giúp em với

Cảm ơn nhiều

Ðề: trục gá đàn hồi

cái này gọi là trục gá bung .
1 chi tiết trục gá hoàn chỉnh mà bảo người ta sáng kiến làm sao được. ít nhất cũng gới thiệu bản vẽ chi tiết gia công, người ta mới có sáng kiến phương pháp gia công, cũng như phương pháp đồ gá. như thế nào, chứ hỏi vậy ai mà trả lời đươc.