tư vấn về mũi taro vật liệu sus210; 304; 306L

Author
em đang bí vụ này, mua hẳn guhring, keyocera, dc swisss..vẫn chết
bác nào có mối nào bán taro chuẩn k
chỉ làm từ M2; M3; M2,5; M4 đến M6 thôi
nhưng hàng chuẩn nhé
cám ơn mọi người

V

Vuongbangdk

Ðề: tư vấn về mũi taro vật liệu sus210; 304; 306L

khoan lỗ rộng ra so với khoan lỗ tiêu chuẩn trên thép sẽ đỡ bị gãy hơn khi taro trên Inox

Bên mình cũng đang bán hàng của Guhring, bạn có thể cho mình số hiệu Guhring mà bên bạn đang dùng được không nhỉ.
hoặc bạn có thể mail cho mình.mình là An. mail: an_nh@thanhnamtech.vn. đt: 0977626884

M

minhcdt_hut

306L SS là loại nào vậy ban? mình tìm thông tin loại stainless steel này mãi ko thấy? Inox thường có bề mặt rất chai nên vát rộng hơn hẳn cái lỗ cần taro ra để phá hủy phần bề mặt bảo vệ rồi taro.

H

huyent1

Nói về Taro thì bạn nên dùng taro của Yamawa, và bạn phải chọn đúng loại Taro để taro Inox. Taro Yamawa rất tốt vì tôi cũng đã từng thử nghiệm với một số taro khác rồi, yamawa nó vẫn hơn nhiều so với các hãng khác.
Chúc bạn thành công.

Author

cám ơn bác huyent1, em mua hẳn yamawa xịn trắng sáng về dùng ok được khoảng hơn 1 vạn sản phẩm thì hỏng, kể ra cũng tội nghiệp nó, he he. cám ơn bác nhiều lắm.
qua đây cũng muốn trao đổi chút ít về taro inox, các phương pháp các bác nêu trên bên mình đều đã thử nghiệm và không mang lại kết quả gì.

Bác bum.bum có thể cho xin mã của taro inox yamawa được không
Hoặc cho e xin cái ảnh cũng được
Cảm ơn bác nhiều

@
bum.bum: bác dùng thử " hàng" bên em chưa. bên em sản xuất đó. Taro, mũi khoan, dao phay các loại có hết. sản xuất theo đơn đặt hàng.
Bên em đã bán rất nhiều rồi đó.

Theo kinh nghiệm của mình bạn thử chọn phương án gia công ren = cách ép(cán) ren lỗ. Với Inox gia công ren = cách này OK! hơn nữa ưu điểm không phoi. Hiện nay mũi gia công ren kiểu này cũng dễ mua, mình đang dùng hàng Guhring.