vẽ ống nước hình chữ nhật trong moldflow

thanh hao

<b>Giải nhất vòng 2 cuộc thi NPD11 năm 2010</b>
Ðề: vẽ ống nước hình chữ nhật trong moldflow

vẽ trong phần mềm khác rồi chuyển sang được không banj, hay nhất thiết phải vẽ trên modflow.

Author

vẽ trong phần mềm khác rồi chuyển sang được không banj, hay nhất thiết phải vẽ trên modflow.
tại vì em phân tích trong moldflow,cái đó là đường ống dẫn nước,nên phải vẽ trong đó,em không hiểu sao vẽ đường tròn mà ống nước lại gấp khúc như zay

Author

nó nằm ở mặt đáy của core và cavity,e tạo cái rãnh hình chữ nhật vòng cung bản rộng,e nghĩ là phay được mà a,a có thể giúp e khắc phục cái lỗi gấp khúc khi vẽ moldflow được không a?

Author

mọi người xin cho hỏi lỗi này của moldflow khắc phục như thế nào.cứ nhấn analyze now thì xuất hiện,không chạy được

thanh hao

<b>Giải nhất vòng 2 cuộc thi NPD11 năm 2010</b>

chắc là bạn dung modflow 3.1, theo như thông báo thì là do lỗi phần mềm, bạn có thể gở ra cài lại nó xem, với lại bạn xem cách thiết lập các thuộc tính đã đúng chưa.
bạn có thể dung modflow 2010 hoặc đã có bản 2012 rồi, phiên bản mới sẻ có các lựa chọn tối ưu hơn, có thêm các kênh làm nguội.

Author

chắc là bạn dung modflow 3.1, theo như thông báo thì là do lỗi phần mềm, bạn có thể gở ra cài lại nó xem, với lại bạn xem cách thiết lập các thuộc tính đã đúng chưa.
bạn có thể dung modflow 2010 hoặc đã có bản 2012 rồi, phiên bản mới sẻ có các lựa chọn tối ưu hơn, có thêm các kênh làm nguội.
em đã khắc phục được các lỗi trên,anh cho em hỏi là sao em dùng chức năng cool riêng thì được,nhưng khi em dùng fill+ cool thì nó chỉ chạy fill,còn cool bị lỗi,cho em hỏi nếu tách riêng fill và cool ra thì kết quả phân tích có khác không?