Xin giúp em về việc chạy file trong Matlab!

• Thread starter [H][G]
  • Ngày mở chủ đề
H

[H][G]

Author
như đầu đề à, em học bên điện nhưng làm đồ án môn học về khai phá dữ liệu qua phương pháp fuzzy wallet, giáo viên hướng dẫn của em đã send em file để chạy nhưng bật lên trong máy thì ko thể nào chạy đc, nó báo lỗi hoài, còn với matlab đó nhưng ở máy khác thì lại chạy đc... em xài MATLAB 2012A. có Bro nào giúp đc em em xin đội ơn và hậu tạ a, mời bác ấy ra ngoài cafe ăn uống luôn cũng được ... đây là hình file bị lỗi, ai biết giúp em đc có thể nói trên dt,
add nick yh: handsome_ghost1118@yahoo.com hoặc nt số dt 0932060313 cũng đc ạ, gấp lắm rồi các bác ơi .............................

O

optionkill

Author
Ðề: Xin giúp em về việc chạy file trong Matlab!

mình nghĩ là ở dòng lênh filepart bạn gán biến quá nhiều. Filepart chỉ trả về 3 biến thôi: đường dẫn, tên file và đuôi file thôi. Của bạn lại có 4 biến đầu ra đấy. Bạn kiểm tra lại xem

D

docongngon

Author

Bạn thử chuyển vị trí file lưu xem, ví dụ:bạn tìm và lưu vào mục cài đặt C:\Users\.........\Documents\MATLAB. Hy vọng là được.

Đó là do các bản matlab có cú pháp khác nhau bạn ạ, bản 2012a của bạn chỉ có thể chạy nếu cú pháp fileparts của bạn từ 3 biến trở lại thôi 4 biến không chạy, nếu muốn 4 biến bạn thử dùng bản 2009b còn không thì bạn xóa 1 biến đi ^^

H

[H][G]

Author

cảm ơn bạn Darkbaron để mình cài matlab 2009b xem sao :)