[Xin Hỏi] hướng dẫn sử dụng solfware HF program and control system của máy cắt dây molipden DK7755B

• Thread starter vuhoanghiep
  • Ngày mở chủ đề
V

vuhoanghiep

Author
xin anh em nào có tài liệu hướng dẫn đầy đủ chi tiết bằng hình ảnh thì cho em xin !! cái món này khó quá em chịu đầu hàng!!
địa chỉ mail của em là vuhoanghiep01@gmail.com
em xin chân thành cảm ơn !!

Ðề: [Xin Hỏi] hướng dẫn sử dụng solfware HF program and control system của máy cắt dây molipden DK7755B

xem phần help trong máy đấy.có hết trong đấy.

V

vuhoanghiep

Author
Ðề: [Xin Hỏi] hướng dẫn sử dụng solfware HF program and control system của máy cắt dây molipden DK7755B

ko ai vào giúp mình sao?

Last edited by a moderator:
V

vuhoanghiep

Author

cảm ơn bạn nhiều nha mình đang vướng bận về nó quá!! hihi tý nữa thì ăn tết mất ngon Thanks bạn thật nhiều

V

vuhoanghiep

Author

hix mong anh em giúp với tui làm bản vẽ thành 3D *** nhưng nhập số liệu trong phần mềm HF *** mà không tạo thành cone ví dụ như tui muốn làm cone có dạng hình nón cụt nhưng sau khi lưu vào nó chỉ ra một hình trụ thui mong anh em nào biết chỉ giáo hộ tui với! và xin chỉ giáo luôn cách lập trình để máy cắt cone luôn nha!! thanks anh em vào đọc bài!!

Chào.
Để cắt côn thì bạn chỉ cần vẽ 01 hình theo ý muốn( ví dụ hình tròn chẳng hạn), sau đó vào tab 4-axes và khai báo ( dùng hình trên bằng hình dưới kèm góc côn là ổn).