Xin hỏi mọi người có ai biết làm thế nào có thể bắt 5000 điểm khoan cùng 1 lần được trên cimatron kh

• Thread starter quannhung
  • Ngày mở chủ đề
Q

quannhung

Author
Xin hỏi mọi người có ai biết làm thế nào có thể bắt 5000 điểm khoan cùng 1 lần được trên cimatron không

Ðề: Xin hỏi mọi người có ai biết làm thế nào có thể bắt 5000 điểm khoan cùng 1 lần được trên cimatron không

Câu hỏi này đã có rồi mà , nhưng thôi để mình giúp bạn , theo mình biết có 3 cách thỏa mãn nhu cầu của bạn :
Cách 1 : Ngồi tích chuột từng điểm khi nào xong thì thôi ( hơi bị mệt ) :36:
Cách 2 : Tạo chương trình khoan bình thường , khi chọn lỗ chọn mục Hole center , sau đó chọn mặt chứa lỗ .
Cách 3 : Automatic drill ( cái này hỏi anh Ipumpkin anh ý chỉ cho )
Thân mến

Q

quannhung

Author
Ðề: Xin hỏi mọi người có ai biết làm thế nào có thể bắt 5000 điểm khoan cùng 1 lần được trên cimatron không

xin lỗi vì mình nêu câu hỏi chưa đầy đủ .cách bạn nói mình đã biết nhưng ý của mình ở đây là khi lập trình khoan trên cimatron không thể bắt 5000 điểm cùng 1 lần được ( không cho bắt quá 2000 điểm/1 lần) mình muốn hỏi xem ai biết thì chỉ cho mình cách cài dặt ma bắt 1 lần dược 5000 diểm không nhi ?

cái này đau đầu đó , nhưng mình nghĩ cho dù bạn có chọn 1 lần được 5000 điểm khoan thì khi gia công dụng cụ cắt của bạn có thể sẽ ko chịu nổi đâu nhỉ . ko lẽ bạn gia công nhựa à ?