Ai xài autocad machenical cho em hỏi chút!!gấp lắm

• Thread starter trunglcd
  • Ngày mở chủ đề
T

trunglcd

Author
Chiều nay em cài AM08 trên winVista mà nó báo là không compalibility,anh em nào có cách khắc phục không chỉ em với,vậy là đi toi 24 ngàn rùi.Không biết có bản AM nào chạy được trên Vista không ta?chỉ em với,em đang làm ĐATCK HGT bánh răng côn trụ,em định vẻ bằng acad 2006 nhưng mấy thằng bạn bên cơ khí nói dùng AM dể vẻ hơn,help me!thank a lot!

DCL

<b>Hội đồng Cố vấn</b>
Ha ha! Cậu cần gấp thì cậu phải biết lo xa chứ, người khác không thấy việc gấp của cậu là gấp đối với họ đâu.

Mà phần mềm cậu đề cập có phải là AutoCAD Mechanical không? Vì thấy cậu viết sai nên tớ cho là cậu chưa từng sài thứ này. Khi đang gấp mà lại mò mẫm dùng phần mềm lạ thì sợ rằng cậu sẽ mất thời gian quý báu một cách vô ích đấy! Theo tớ, cứ dùng AutoCAD đi, để xong việc trước mắt cái đã. Khi nào thảnh thơi thì vọc mấy thứ kia, để sau này khi có việc thì đỡ thấy "gấp gáp"!

Bản Autocad Mechanical 2K8 có thể cài được trên Win Vista bạn ạ.
Có điều là Vista không cho crack ( tớ có thử rồi nhưng không crack được ).
Hình như phải sửa trong regedit. chịu khó dùng windown XP đi bạn

S

Schneider

Author
Bạn tắt bảo vệ account trên máy (nói chung là Security và không connect Internet) rồi Install.
Chúc may mắn.

Bản Autocad Mechanical 2K8 có thể cài được trên Win Vista bạn ạ.
Có điều là Vista không cho crack ( tớ có thử rồi nhưng không crack được ).
Hình như phải sửa trong regedit. chịu khó dùng windown XP đi bạn
Chạy phè phỡn, cờ-rát vô tư. Mình đang dùng AM 2008 trên Vista Ultimate hơn 1 năm rồi. Bạn chỉ cần kích chuột phải vào file cài đặt chọn Run As Administrator là được. Cũng không cần phải ngắt internet hay tắt security, UAC.

T

thu18978

Author
you can install and run AM2008 with solution: install product autodesk inventor 11 and crack on inventor (XP and Vista) all about 5.8 GB

TYA

Well-Known Member
Chiều nay em cài AM08 trên winVista mà nó báo là không compalibility,anh em nào có cách khắc phục không chỉ em với,vậy là đi toi 24 ngàn rùi.Không biết có bản AM nào chạy được trên Vista không ta?chỉ em với,em đang làm ĐATCK HGT bánh răng côn trụ,em định vẻ bằng acad 2006 nhưng mấy thằng bạn bên cơ khí nói dùng AM dể vẻ hơn,help me!thank a lot!
Cái không compalibility có thể tiêu diệt bằng cách

click chuột phải vào file setup.exe chộn compatibility , chọn 1 hệ đh trong danh sách, OK. cài đặt thử xem....
(Hình vd = winXP)