Giáo trình catia

• Thread starter nguyenthinh_dtk
  • Ngày mở chủ đề
N

nguyenthinh_dtk

Author
Em muốn hỏi, có bác nào có tài liệu catia tiếng việt, cho e xin về học với. E mới học dc 1 chút nhưng muốn có tài kiệu TV để đc hiểu kỹ hơn.

P

phuongxactm3

Author
bạn ở hà nội thì wa nhà sách minh châu hoặc nhà sách đối diện bể bơi bách khoa ở đó có bán đó

Tài liệu trên mạng đầy bạn chịu khó search đi . Nhưng chủ yếu phần căn bản thôi còn muốn tìm hiểu sâu hơn bạn phải đọc help thôi chứ không dấu. Hội nhập mà bạn phải chịu khó chút lúc đầu hơi bối rối sau đó quen thôi mà .

V

vantu

Author
chào các bác,các bác có tài liệu bài tập phần part design,khung dây,bề mặt post cho em xin nhé?

ai có linh phan CAtia Help R16 không ? cho em xin voi

Q

quangbkhn

Author
em có tài liệu nhưng em ko biết post lên như thế nào. Các anh chỉ cho em cách post đi

bạn post lên mục tài liệu do thành viên đóng góp hoặc luôn ở đây cũng được nếu là tài liệu về Catia, dùng 1 trang trung gian upload lên rồi copy link vào là đựơc có thể dùng mediafire, box , 4 share...

T

tranquangthang

Author
Nếu bạn ở Hà nội thì ra nhà sách Nguyễn Văn Cừ - đường Cầu Giấy mua cuốn sách Catia tiếng Việt của Nguyễn Trọng Hữu bao gồm 3 fần: Part, Product ( or Assembly) và Drawing ( or Drafting), bài tập thiết kế thì cũng xuất bản rồi nhưng ở đây chưa có.