Tài liệu Lập Trình Gia Công với Pro/MFG WILDFIRE 4.0 của bạn HOÀNG THIỆU (thieu_bkdn)

• Thread starter Phương Thảo
  • Ngày mở chủ đề
Status
Not open for further replies.
C

chudinhhoang

Author
Ðề: Tài liệu Lập Trình Gia Công với Pro/MFG WILDFIRE 4.0 của bạn HOÀNG THIỆU (thieu_bkdn)

Link die roi ban oi. De nghi up lai link khac. Thanks

Ðề: Tài liệu Lập Trình Gia Công với Pro/MFG WILDFIRE 4.0 của bạn HOÀNG THIỆU (thieu_bkdn)

Các bác ơi up lại giùm mọi người đc k?tài liệu quí mà k down đc thì tiếc thật.hay gửi vào mail của m đc k? Mail của m là "nguyenbinh2606@gmail.com" .thanks các b nhiều.

C

cuonsuperman

Author

Đợi lâu quá sao không thấy úp lênh vậy nhỉ. Thanks

R

Raizen1989

Author

Bạn ơi cả 3 link không down được , bạn có thể gởi cho mình không !
Mail : vodanhlangtuxxx@yahoo.com.vn
Cám ơn !

T

toandhck4a

Author

anh ơi link bi hư rồi anh coi lại dùm em với nha.

thanh hao

<b>Giải nhất vòng 2 cuộc thi NPD11 năm 2010</b>

lần trứoc mình có load được, gũi lại yêu cầu vào mail rồi tớ gũi cho

tranthanhhao89@gmail.com

chủ thớt đâu mất tiêu rồi line die rồi thì up lại cho mọi người đi,mọi người đang rất cần kìa

Bạn thanh hao oi bạn có tài liệu phần này thì up luôn lên đây cho mọi người thì có phải tiện hơn k.mọi người đang rất cần mà.gửi wa mail đâu phải lúc nào b cũng mở mail đâu.b up lên đây thì mọi người tìm được dễ dàng hơn.tài liệu mở mà.mà k gửi yêu cầu vào mail của b thj b đỡ phiền hơn đấy.thanks b nhju nhé

thanh hao

<b>Giải nhất vòng 2 cuộc thi NPD11 năm 2010</b>

Bạn thanh hao oi bạn có tài liệu phần này thì up luôn lên đây cho mọi người thì có phải tiện hơn k.mọi người đang rất cần mà.gửi wa mail đâu phải lúc nào b cũng mở mail đâu.b up lên đây thì mọi người tìm được dễ dàng hơn.tài liệu mở mà.mà k gửi yêu cầu vào mail của b thj b đỡ phiền hơn đấy.thanks b nhju nhé
em xin lỗi hình như là em nhầm với mấy bài lập trình phay của anh hoàng khương rồi ạ, hai cai tênn gần giống nhau nên nhầm ạ, xin lỗi mọi người.

B

binhtiger

Author

oaiiiiiiiiiiiiiiị chẳng qua là chém gió tí thui chứ thực ra có tài liệu gì đâu mọi người đừng năn nỉ làm gì cho mệt,:46:

Status
Not open for further replies.