Tài liệu tiếng Việt Delcam PowerMill

QuyenQCM

Active Member
Author
Tài liệu cơ bản này (bản dịch) mình cũng không rõ nguồn gốc xuất xứ ở đâu nữa mạn phép tác giả post lên cho anh em vậy

http://ifile.it/tdms7fc
links này die rồi các bạn kéo xuống dưới một số đồng chí post lại rồi đấy

Code:
[URL]http://www.mediafire.com/?yxjxzz2e2w3[/URL]
Update link còn sống

Lupin

Last edited by a moderator:
chào hoàng!
hôm nay có cậu bạn đem nhờ tớ cài dum bản delcamV8SP5
ông bạn này của mình copy ở công ty về
mình ngồi mò mẩm cài cả tối mà không xong
mình nghĩ phần crac của nó đã bị ai đó xóa mất
bạn có crac phần này không cho mình xin 1 bản
cảm ơn he!

B

buihaitrieu

các đại ca xem lại link giúp em với. em không down được. cảm ơn nhiều nha

B

buihaitrieu

em xin lỗi nha.nhưng em kích đi kích lại vẫn chỉ hiện ra dòng :processing download request...(em đợi mãi mà không down được) nhân tiên phiền anh cho em hỏi phần mềm powerSHAPE so với solidword thì cái nào hay hơn. và cái nào được dùng nhiều nhất ạ.cảm ơn anh chúc anh may mắn

QuyenQCM

Active Member
Author
PowerShape được dùng rất ít ở Việt Nam vì phần mềm này không được phổ biến,ngoài thị trường đĩa CD rất hiếm.tuy nhiên về khả năng dựng surface và tách khuôn thì không tồi chút nào,solidworks rất mạnh về khối và lắp ghép thường dùng trong thiết kế chế tạo máy...nói chung là trăm hay không bằng tay quen

T

Trungha

up lại giùm đi bạn Quyền ơi,không down được nè,cảm ơn trước nhé

N

ngobaoquyen

Minh dang hoc powermill lap trinh gia cong cho may 5 truc. ai co tai lieu thi share cho minh voi nha. tai lieu tieng anh cang tot vi no gan gui voi phan mem hon. cam on tai lieu tieng viet rat hay cua a Quyen.

Post tiếng Việt có dấu bạn nhé

QuyenQCM

Active Member
Author
Tài liệu 5 trục cũng có nhưng là của thằng PMill 9.0

W

www.cmyk.vn

Bạn Quyền up file lên rapid đi dạo này Mediafire hay lởm khởm khó down lắm
thank

T

thangkythuat

Bác QuyenQCM up file lên trang khác đi. Em down mãi không được. hình như link có vấn đề. Em làm trên PowerShape 5730 và PowerMill 6.0 vẽ và lập trình các bề mặt đơn giản. em làm về khuôn mẫu. Muốn học hỏi thêm để vẽ các bề mặt phức tạp.
Thanks

V

vietghost

Ðề: Tài liệu tiếng Việt Delcam PowerMill

Có ai upload lên lại cho mình không, link chết hết rồi. Cảm ơn

làm ơn up dum lại tài liệu tiếng việt đi mấy anh. em vua gia nhập del cam rất cần tài liệu về PM . cam ơn mây anh nhìu

V

vietnq2004

Chào anh QuyenQCM

Anh có thể gửi lại tài liệu hoc Powermill không. Mình đang muốn học phần mềm này lắm. Trước đây mình chỉ sử dụng Artcam Pro hay Artcam jewelsmith để đi dao thôi. nhưng 2 phần mềm này không chạy được khắc bức tượng 3D xoay tròn.

Cảm ơn anh
QuyenQCM.
Việt

L

longhai2527

anh có thể up lên lần nữa không sau mà down không được:102::77: