Tặng anh em video học mastercam 9

L

Luanthanh

Ðề: Tặng anh em video học mastercam 9

Link đã có trong topic,bạn hãy tìm trước khi hỏi chứ.

Mình đang tải thêm một số videos của Trung Quốc,thấy khá hay,tổng cộng 15 chương,346 videos Master cam V9.

Hãy tham khảo thứ mới xem.:4:
Anh ơi! Link part 4,5,6 dead hết rùi. Có thể post lại dùm em với, hoặc gửi qua mail cho em cũng được. thanhluanbkdn2006@gmial.com. Em cảm ơn!

Last edited by a moderator:
K

ken_hansumu

Hiện mình có file torrent Mastercam V9,và link mediafire bạn nào cần thì PM để lại địa chỉ mail cho mình nhé.
Thân mến.
bạn gửi cho mình link với nhé.Mình đang rất cần.Email của mình:Lethanhdesign@gmail.com
Mình cảm ơn.

mong các anh up lại video link die hết rùi
thank mọi sự giúp đỡ

T

tnt_bum

Link die hết rồi mong các bác up lại hay gửi qua mail của em là tranhaiht87@gmail.com . Xin cảm ơn nhiều !

Mới thử thấy link thứ 3 và 4 bị die rồi bạn à

T

tnt_bum

Các bác xem lai link 3,4,7,8,11 bi die rồi, mong các bác ắp lại cho.Thank’s

H

hellboy1412

hix hix, mấy bác up lại dùm em part 7 và 11 với. mấy link trên die hết rùi, mà em thì đang rất cần cái này tìm trên google cũng ko ra 2 part này nữa, mấy part kia em down được đủ hết rùi, còn thiếu 2 part này thui:102:

T

THOTIEN

Sao mình click vào tải về không được vì hiện lên phần file removed for violation giúp mình với

Có anh nào có up lên cho mọi người Download với.
Thank all!

Các link bộ video này trên mạng bị die hết rồi . Toàn bị tác giả xóa một hai file chứ không xóa hết mới vui chứ . Thấy có nhiều người cần đâu mà up. Chuyển qua tìm hiểu bộ MasterCam X đi :10:

bây giờ còn tìm video học sao. video thì to, nặng, down lâu vãi ra
các bạn tìm mấy bộ ebook dạng pdf về mà học, trình bày theo từng bước thao tác rất tỉ mỉ. có cả lathe, mill, wire, từ begining đến advanced. có kèm theo file để thực hành nữa.
ngày trước mình học mc qua cách này thôi. hiệu quả ghê gớm :21:. nhưng lâu ko dùng nên thui chột hết rồi. ~.~
trên meslab ngày trước cũng thấy có người up nó lên rồi đấy. search đi các bạn ^.^

Đây rồi, cả nhà ai cần thì Down về dùng nha. Link Torrent.
PS: Cả bản 9 và X.
Thân!