Xin hỏi thăm về phần mềm Artcam cho ngành Gỗ

• Thread starter bi
  • Ngày mở chủ đề
B
Author
Xin chào.
Tôi làm trong ngành gỗ, nghe nói có phẩn mềm Artcam rất hay. Không biết bác nào có phần mềm này cho mình xin với, nếu có hướng dẩn thì cho mình xin luôn .
Cám ơn nhiều.:107:

Xin chào.
Tôi làm trong ngành gỗ, nghe nói có phẩn mềm Artcam rất hay. Không biết bác nào có phần mềm này cho mình xin với, nếu có hướng dẩn thì cho mình xin luôn .
Cám ơn nhiều.:107:
Có em đây, có luôn tài liệu và phim hướng dẫn. Artcam 2008 cho không, bác mời em cafe nhé, em ở HN. 0912 952 924

B
Author
vậy cho minh xin nhe.
Lúc nào bạn rãnh mình mời ban uống Cafe nhé.

Last edited by a moderator:

QuyenQCM

Active Member
ra phố tạ quang bửu mà mua

bác nào có tài liệu về ARTCAM upload lên cho mọi người cùng học đi.
Ra Tạ Quang Bửu mua được 1 đĩa ArtCAM9.02 nhưng ko crack được.Mặc dù đã hỏi nhân viên của cửa hàng bán đĩa về file crack, về nhà làm theo mà ko đc. Sau khi cài xong phần mềm vẫn đòi Dongle(cái usb cắm ngoài-là một key của phần mềm).

Trời ạ, mãi mới crack được. hóa ra đây chỉ là bản pro mà không phải là bản jewellsmith
. Chán quá

Hi Trần Hồng Hải
Làm ơn cho hỏi Hải dùng ArtCAM được bao lâu rồi? Có thể gặp Hải ở đâu được? Làm ơn cho địa chỉ được không?

T

tenminh

Author
Hôm thứ 7 vừa rồi đã được bác Haith2407 giúp đỡ nhiệt tình ! Chân thành cám ơn bác nhiều lắm ! Tiếc là hôm ấy hơi vội nên không hỏi bác được nhiều ! Chúc bác làm ăn phát đạt !

3

3d.lap

Author
trợ giúp với

em la dân nghiệp dư ! chưa dùng artcam bao giờ ! anh chị nào có bản artcam full không cho em với !! em rất thích dùng 3d thể hiện ý tưởng của mình
cảm ơn mọi người nhiều

3

3d.lap

Author
anh Haith2407 ơi !!! anh có thể giúp em được không ? hì hì cafe em pha cũng khá lắm đó !!! :75:

3

3d.lap

Author
hic !! sao khong ai tra loi em vay a !!!1:20::20: em rất muốn được học artcam wa trời !!@2

Q

quangdai86

Author
Re: Artcam

Trời ạ, mãi mới được. hóa ra đây chỉ là bản pro mà không phải là bản jewellsmith
. Chán quá
Anh cadcam ơi em cũng đang tìm hiểu về thag artcam pro, em cài đặt mãi mà ko dc.Em mua đĩa ở Tạ Quang Bửu,em cài theo hướng dẫn và copy hết file vào mục cài đặt nhưng khi mở ra nó ko chạy đc.Nó cứ hiện dòng chữ đại khái là: thất bại kết nối với phần cứng.Anh chỉ cho em cách cho nó chạy với,cảm ơn anh nhìu!!

C

CNCRouter

Author
Ðề: Xin hỏi thăm về phần mềm Artcam cho ngành Gỗ

Bạn ở đâu? Nếu ở khu vực HN thì alo cho mình.
Sẽ tặng bạn 01 bản Artcam pro 2008. Mình đã thử dùng 1 số bản Pro2008 và 2009, nhưng không khoái bằng bản mình đang dùng.
Có j alo cho mình theo số: 097.4.6.8.8.9.9.9
Chúc vui

Y

you

Author
Ðề: Xin hỏi thăm về phần mềm Artcam cho ngành Gỗ

bác CNCRouter chỉ em cài artcam 2009 sp2 được không ạ em cài mà không được nhất là phần cờ rách