Xin seryky của sw2006 với ạ

• Thread starter CHUDINHTHI
  • Ngày mở chủ đề
C

CHUDINHTHI

Author
Bác nào có seryky của sw2006 thi cho em xin với.
em xin cảm ơn nhìu

S

sam

Author
Seryky là cái j vậy anh?
Crack SW 2006 trong đó có file Patch để cài SW hay là license.dat để cài CW...???

C

CHUDINHTHI

Author
Vâng mình dã gõ sai.bạn thông cảm nhé.dó là seria_key của sw 2006
Bác nào có làm ơn gủi cho mình xin vời.
email:numerycal@gmail.com
thanks bác nhìu:57::57::57::57::57::57::57::57::57::57:

Vâng mình dã gõ sai.bạn thông cảm nhé.dó là seria_key của sw 2006
Bác nào có làm ơn gủi cho mình xin vời.
email:numerycal@gmail.com
thanks bác nhìu:57::57::57::57::57::57::57::57::57::57:
Có biết mạng P2P là torrent và emule ko? Chưa biết hả? Lên hỏi giáo sư google nhé. Có được 2 chương trình đó rồi thì search trên trang web torrentscan.com hoặc vào phần search của emule mà tìm. Đầy rẫy ra đó.
Nếu chỉ cần serial thì download serial thôi. Còn ở diễn đàn mình ko cung cấp crack nhé. Hướng dẫn thế chắc đủ rồi chứ. Còn lại bạn nên chủ động tìm đi nhé!

D

di_kien

Author
Có biết mạng P2P là torrent và emule ko? Chưa biết hả? Lên hỏi giáo sư google nhé. Có được 2 chương trình đó rồi thì search trên trang web torrentscan.com hoặc vào phần search của emule mà tìm. Đầy rẫy ra đó.
Nếu chỉ cần serial thì download serial thôi. Còn ở diễn đàn mình ko cung cấp crack nhé. Hướng dẫn thế chắc đủ rồi chứ. Còn lại bạn nên chủ động tìm đi nhé!
Như meocongnghe đã nói
Xin nói rõ hơn nữa cho bạn về luật bản quyền nếu post serial ở đây thì cái diễn đàn này tiêu luôn nếu bị soi xét kĩ, các bạn nên lưu ý vấn đề bản quyền, rất nhiều người không biết điều đó mà có thể vô tình vi phạm pháp luật mà không biết.
Thân!!!

Đây là seria key của bạn: Gôgle : serial cua solid 2006 !

Last edited: